Kudin hannun jari Shijiazhuang Yuncang Water Technology Corporation Limited

Menene Agent Decoloring?

Wastewater Decolorizerwani nau'in wakili ne na magani wanda aka fi amfani dashi a cikin ruwan sharar masana'antu. An yi nufin ɓangarorin rukuni masu launi a cikin ruwan sharar gida. Wani wakili ne na ruwa wanda ke rage ko cire chroma a cikin ruwa mai tsabta don cimma kyakkyawan yanayi. Bisa ga ka'idar decolorization, decolorizers za a iya raba gaba ɗaya zuwa kashi uku: flocculation decolorizers, hadawan abu da iskar shaka decolorizers da adsorption decolorizers. Oxidative decolorizing wakili yafi amfani da karfi oxidizing dukiya don halakar da canza launin kungiyoyin don cimma manufar cire chroma, yayin da adsorption decolorizing wakili cire chroma ta hanyar pore adsorption. Wadannan hanyoyi guda biyu suna da iyakancewa da rashin amfani da yawa kuma ba su dace da babban sikelin Ana amfani da shi a cikin kewayon da yawa, wanda ya sa flocculation decolorizer ya zama babban samfurin decolorization.

Hakanan mai decolorizer na iya lalata mai da surfactant da emulsified mai da ke cikin ruwan sharar gida ta hanyar ka'idar flocculation da hazo, kuma ya sanya shi cikin ƙananan ƙwayoyin cuta, sannan ya nutse ƙarƙashin aikin nauyi ta hanyar flocculation da hazo don cimma rabuwar ruwa mai ƙarfi. tsari. Manufarsa ita ce cire dakatarwar kwayoyin halitta, rage COD a cikin ruwa, cire chroma, kuma a lokaci guda cimma ayyuka da yawa na rage nauyin kwayoyin halitta na maganin biochemical na gaba.

Hanyar aiki na decolorizer kuma yana da sauƙi: da farko ɗaukar 100ML na ruwa don gwaji na magani, sannan ƙara sassa 2.5 a cikin dubun na ruwan sharar ruwa na Beijingshi zuwa ruwan sharar gida, motsawa don 6-8s, sannan daidaita ƙimar pH zuwa 7-8. kuma a ƙarshe ƙara adadin da ya dace Hazo na PAM anion (1 ‰ maganin ruwa) ya kammala maganin.

Ana amfani da na'urar cire launin ruwan sha da yawa a cikin maganin lalata ruwa mai girma-chroma a masana'antar rini, kuma ana iya amfani da shi a cikin maganin ruwan datti na reactive, acidic da tarwatsa rini. Hakanan za'a iya amfani da shi don yadin da aka saka, bleaching da rini, bugu da rini na gyaran ruwa, da kula da ruwan sharar masana'antu na pigments, tawada, da yin takarda.

Don ƙarin aikace-aikacen da siyan cikakkun bayanai na masu lalata launi, tuntuɓi Yuncang (ƙwararren masana'anta namasana'antun ruwa magani sunadarai): sales@yuncangchemical.com.

Decoloring-Agent

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Janairu-12-2023

    Rukunin samfuran